*NATAFUTA KIWANJA CHA KUJENGA KIBITI AU IKWIRIRI*

Jan 29, 2017
61
125
Habari zenu wanaJF... Naomba kwa yeyote mwenye eneo kibiti au ikwiriri aniuzie... Napenda sna kwenda kuishi huko kwani nimeona kuna fursa nyingi sana za kiuchumi....
.................. Nawasilisha ombi..........
 

Kete Ngumu

JF-Expert Member
Nov 21, 2014
5,974
2,000
Sasahivi wanakugeuza take away, wanakuua na wanaondoka na mwili, hawatuachii hata cha kuzika.
 

Exav

Member
May 6, 2010
63
95
Kama uko serious, nitafute. Mimi ninacho pale pale Ikwiriri. Kama unapajua vizuri pale Ikwiriri centre, upande wa kushoto wa barabara kuu kama unatoka Dar kwenda Lindi, kuna vijiji vinaitwa Umwe (Umwe Kusini, Umwe Kati, na Umwe Kaskazini). Changu kiko Umwe Kaskazini, unaingilia pale ilipo bar ya Kivulini, karibu na stand yao kuu ya mabasi. Kimepimwa, size yake ni ft 17 kwa ft 100 (unit yao ni futi). Bei tunaweze kuongea kama una nia, ila bei elekezi ni Tsh. 8m

Karibu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom