• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Natafuta kioo cha Tecno C8

kingkongtz

kingkongtz

Senior Member
Joined
Dec 28, 2019
Messages
103
Points
250
kingkongtz

kingkongtz

Senior Member
Joined Dec 28, 2019
103 250
Wakuu kama kichwa cha habari kinavyoeleza, ninahitaji kioo cha tecno c8 used kwa mtu mwenye nacho plz ni PM tufanye biashara.

Location nilipo: Kagera

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,403,857
Members 531,397
Posts 34,436,509
Top