Natafuta kazi

IDyangu

Member
Apr 24, 2014
99
0
Habari wana JamiiForums. Nimehangaika sana kutafuta kazi mpaka nimechoka. Nakujiajiri siwezi kwa sababu sina mtaji. Nakukaa nyumbani nimechoka. kwa hiyo ndugu zangu natafuta kazi hasa kama ya kuuza duka, au kwenye huduma za m-pesa au mitandao mingine. Nipo Shinyanga.

Asanteni.
 

IDyangu

Member
Apr 24, 2014
99
0
Elimu yangu ni degree moja. nina uzoefu wa huduma ya m-pesa. nimeona elimu yaina umuhimu kwa kazi ninayotafuta ndo mana sikuitaja. asante mkuu
 

ndalibanza

JF-Expert Member
Jan 6, 2014
258
250
da yan nimeumia sana! sijui ni dunia nzima au hapa kwetu tu? usijal mkuu MUNGU yupo atakuwezesha tu.
 

mutant gene

JF-Expert Member
May 18, 2014
876
0
pole sanah mkuhu husihache muhomba munguh mkuhu yeye hanajuha. pole sanah mkuhu munguh hawe nah weweh husichokeh mkuhu
 

mutant gene

JF-Expert Member
May 18, 2014
876
0
this situation not only in your country, it's everywhere! as i told you before keep praying one day you gonna be a king. bless you...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom