Natafuta kazi

Rosieeee

New Member
Feb 16, 2019
4
45
Natafuta kazi au internship kwa ajili ya kupata experience ya ujuzi nilosomea .Nina shahada ya tehama nipo tayari kuwa relocate popote.
 

andoza

JF-Expert Member
Nov 26, 2018
1,208
2,000
u
Habari zenu wapendwa kama kichwa cha habari kilivyosema.Natafuta kazi yeyote isipokuwa ambayo ni chukizo kwa Mungu nina shahada ya tehama nipo tayari kuwa relocate popote.Nina miaka 26.
uko wapi?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom