Natafuta kazi

Emma M Bai

JF-Expert Member
Feb 11, 2019
217
250
Naitwa Edward c. Bai nimhitimu wa ngazi ya level 2 upande wa ufundi wa magari na pia najua kutumia kompyuta natafuta kazi yoyote nipo tayar kufanya ktk mazingira yoyote ili mradi nalipwa mshahara

Kwa mawasiliano na Mimi nakaa kibaha mail Moja

E-mail addresses
echagu2017@gmail.com

Namba za simu

0714 57 60 10

0742651124

Nipigie muda wowote
Ahsanten


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom