Natafuta kazi

JUSTIN QYALUZ

New Member
Feb 15, 2019
2
45
Naitwa:-.........................JASTIN J. KAMUGISHA.
Kazi:-...............................ELECTRICAL.
Lesseni:-........................CLASS ( D ).
Elimu ya ufundi:-.........LEVEL TWO ( 2 ).
Ninako ishi:-.................MOROGORO.
Umri/ miaka:-...............20
Mobile no:-...................0786866762 na wathapp.

Natafuta kazi ya umeme katika kampuni ya mtu binafsi au shilika lolote kazi zinazohusu umeme. Nina uzoetlfu wa umeme wa majumbani na viwandani. Nina uzoefu wa miaka sita katika kazi ya imeme, Nipo tayari kufika mahali popote kwa MTU AU KAMPUNI itakayo niitaji. Kazi kwanza malipo baadae. Asanteni.
9fe7a3c1bed04f98d184482de5f7e71d.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Da'Vinci

JF-Expert Member
Dec 1, 2016
29,162
2,000
Uzoefu wa miaka 6 how wakati una miaka 20? Kwanini unadanganya.. ni kampuni gani ilianza kukufanyisha kazi ukiwa na miaka 14. Ume graduate ukiwa na 14yrs hiyo level 2..

Sent from my GT-I9300 using Tapatalk
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom