Natafuta Kazi

KeiEd

Senior Member
Feb 7, 2012
138
225
Mimi ni mbobezi wa maswala ya fedha/finance/accounts nina uzoefu wa miaka kumi. Niliingia kwenye ujasiriamali utawala uliopita, since 2016 mazingira yamebadilika na changamoto zimekua nyingi mno.

PM me for more details

Regards
Job seeker

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom