Natafuta kazi yoyote ya halali

mbena yero

Member
Jan 13, 2017
53
95
Habari za muda huu ndugu zangu, nakuja tena kwa awamu nyingine mimi ni Mwanaume umri wangu ni miaka 25 Elimu yangu ni kidato cha nne, nipo mkoa wa Iringa, nipo hapa kutafuta kazi kwa yeyote atakae kuwa na uhitaji wa mfanyakazi au kwa yeyote atakae nisaidia hatua au ushauri wowote juu ya hili ombi langu, Asanteni
 

Heloo

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
4,227
2,000
Kazi Hata ya kutunza garden?au Duka?ungeweka wazi kwanza unapendelea nn
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom