Natafuta kazi ya utafiti iwe interviewer au supervisor.


Rashidabdallah

Rashidabdallah

Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
29
Points
0
Age
35
Rashidabdallah

Rashidabdallah

Member
Joined Oct 5, 2012
29 0
Habari zenu wanajukwaa?

Nina utaalamu wa kufanya kazi za utafiti na nimewahi kufanya maeneo yote mjini na vijijini, ni mzoefu katika kazi zangu nikiwa na ujuzi wa kutosha. Kwa yeyote anae hitaji mtu kwa nafasi inayohusiana na kazi yangu naomba tuwasiliane nipo tayari.

Ahsanteni.
 
K

kajansi

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2012
Messages
485
Points
0
K

kajansi

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2012
485 0
Habari zenu wanajukwaa?

Nina utaalamu wa kufanya kazi za utafiti na nimewahi kufanya maeneo yote mjini na vijijini, ni mzoefu katika kazi zangu nikiwa na ujuzi wa kutosha. Kwa yeyote anae hitaji mtu kwa nafasi inayohusiana na kazi yangu naomba tuwasiliane nipo tayari.

Ahsanteni.

unafahamu kutumia UMPC na GPS?
 
S

Silicon Valley

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2012
Messages
726
Points
500
S

Silicon Valley

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2012
726 500
Mmmh Rashid unatisha una kidato cha sita na ni mtaalam wa Utafiti (Reseach) ebu tueleweshe ujuzi umeupataje ? ulipata course maalumu au ulifanya kazi na watafiti ? je una experience gani ? kwa nia nzuri tu
 
Rashidabdallah

Rashidabdallah

Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
29
Points
0
Age
35
Rashidabdallah

Rashidabdallah

Member
Joined Oct 5, 2012
29 0
Nimefanya kazi za utafiti tangu wakati nasoma form five nilikuwa nafanya part time wakati wa likizo baada ya kumaliza form six nikaendelea na kazi hiyo hadi wakati huu nimefanya project kama 50 nikiwa na synovate sasa hivi wanaitwa ipsos synovate na hata infinity insight,millward brown,research solution,Rpa na sbo makampuni yote ni ya kenya nimefanya nayo kazi,nimeanza kufanya questionaire kwenye mfumo wa makaratasi mpaka nimetumia Motorola Es400,sumsung galax min na sumsung galax young na Gps nimetumia,nimeanza kama interviewer mpaka sasa ni supervisor.
 
Rashidabdallah

Rashidabdallah

Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
29
Points
0
Age
35
Rashidabdallah

Rashidabdallah

Member
Joined Oct 5, 2012
29 0
Mmmh Rashid unatisha una kidato cha sita na ni mtaalam wa Utafiti (Reseach) ebu tueleweshe ujuzi umeupataje ? ulipata course maalumu au ulifanya kazi na watafiti ? je una experience gani ? kwa nia nzuri tu
Nimekujibu angalia.
 
yaser

yaser

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
1,372
Points
1,225
yaser

yaser

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
1,372 1,225
sasa hao uliofanya nao mwanzo vp wana mpango gan kuhusu ww.
 
Rashidabdallah

Rashidabdallah

Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
29
Points
0
Age
35
Rashidabdallah

Rashidabdallah

Member
Joined Oct 5, 2012
29 0
sasa hao uliofanya nao mwanzo vp wana mpango gan kuhusu ww.
kaka yale ni makampuni ya wakenya kuna ukandamizaji sana,kuna watu wamekuwa vibarua kwa miaka sita hawajaajiriwa.hakuna mipango yoyote nimekuwa kibarua tu pindi project ikiwepo.
 

Forum statistics

Threads 1,283,494
Members 493,716
Posts 30,791,617
Top