R Rahimuhassan33 New Member Joined Nov 7, 2019 Posts 1 Reaction score 0 Nov 7, 2019 #1 Mimi ni kijana wa miaka 23 natafuta kazi ya kusomesha au ya uhasibu. Elimu yangu ni Diploma, mshahara ni maelewano chochote kitakachokuwepo basi tukikubaliana naweaz kuungana kufanya kazi. Nipo Zanzibar 0772 333 435.
Mimi ni kijana wa miaka 23 natafuta kazi ya kusomesha au ya uhasibu. Elimu yangu ni Diploma, mshahara ni maelewano chochote kitakachokuwepo basi tukikubaliana naweaz kuungana kufanya kazi. Nipo Zanzibar 0772 333 435.
PierreLiquid JF-Expert Member Joined Oct 16, 2019 Posts 596 Reaction score 2,328 Nov 7, 2019 #2 Mda mwingine ukiomba kazi usitangulize sana salary issues unless you have experience. Ajira ni shida. Inabdi uwe unique
Mda mwingine ukiomba kazi usitangulize sana salary issues unless you have experience. Ajira ni shida. Inabdi uwe unique