Natafuta kazi ya udereva wa muda! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi ya udereva wa muda!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by tanzania kwetu, Jul 7, 2012.

  1. t

    tanzania kwetu New Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 23,nitakuwa likizo kwa muda wa miezi miwili kama kuna kazi itatokea inahitaji dereva niko tayari kufanya kazi kwa makubaliano.
    Ni mwanachuo chuo kikuu cha tumaini,college ya Lushoto,nina driving licence yenye madaraja yafuatayo A,D na E lakini najua pia kuandika na kuzungumza kingereza kwa kazi itakayotaka language proficiency.

    wasiliana nami hapa:
    wiseman89@live.com
    Nitakujibu haraka sana.
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,987
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Ungeweza kuja hapa A town nenda moja kwa moja pale A to Z kwenye ile kiwanda cha mafisadi ukapewe lori aina ya Leyland Daf CTnew model pulling naoina inawaajiria madereva kweli kweli!
     
  3. t

    tanzania kwetu New Member

    #3
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ebwana poa ntajaribu kwenda,ndo nililojifunzia kaka!
     
  4. v

    valid statement JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,732
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    yale malory ya A-Z hatayaweza yale.
    wana malori mapya ya kisasa sana pia. magumu na yanahitaji weledi mzuri katika udereva.
    madereva kibao wanayashindwa.
     
  5. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,017
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Leseni klasi
    A=bodaboda
    D=home car,tafuta familia uwe unawapela watoto shule, hasa familia za kihind, waswahil wanawapeleka wenyewe.
    E=tractor, nenda kwenye mashamba ya miwa, mahindi
     
  6. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 791
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    kama E ni tractor maroli yatakua na daraja lipi la lesen wewe sio dereva acha kukurupuka
     
  7. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,487
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    ma Lori kwa uelewa wangu ni class L
     
  8. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 791
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    kumekucha
     
Loading...