Natafuta kazi ya udereva wa gari za IT

Natafuta kazi ya udereva wa gari za IT

b4theg

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Posts
359
Reaction score
1,221
naomba nifahamishwe ni vitu gani haswa vinavyo hitajika ili kua dereva wa gari za it, gari ambazo zina tolewa bandarini ns kupelekwa nchi za jirani ambazo hazina bandari( in transit) ..
ikiwa tayari nna leseni halali ya undeshaji na uzoefu wa magari madogo kwa miaka minne bila ajali.
 
inabd atleast uwe unajuana na agent yyte anaetoa hzo it,,me mwenyew nafukuzia babu ila bdo cjalamba mchongo
 
duh kumbe kuna ka mchakato cha kupitia pia...sijui ntawapata wapi hao jamaa
 
jenga mazoea ya kwenda bandarin km falim,mac,tall ili uzoeane na madereva ndo watakupa mchongo ila km ukitaka kaz andaa barua maomb ya kaz na za serkal za mtaa na wazamin uwapelekee ktk izo bandar nilizokutajia apo juu utafanikiwa
 
Nenda Hotel ya Rufiji pale Kariakoo. Utakuta rundo la madereva. Mvute mmoja pembeni akuelezee kaxi wanavyopata. Hotel ya Rufiji ipo karibu na msikiti wa mtoro kariakoo.
 
asanteni sana wakuu naifanyia kazi hiyo
 
Sikushauri hiyo kazi....kuna risk nyingi saana na pesa yake ndogo.Lakini ukishazoea utaipenda kwa michongo nk
 
Risk si kubwa barabara kote ni lami tupu. Kama unaogopa kuingia Congo na Burundi unaweza kuishia boda. Tatizo madereva wengi, unaweza kukaa hadi wiki 3 bila kupata trip. Inabidi kuwa na side job ili njia ya chooni isiote nyasi.
 
Risk si kubwa barabara kote ni lami tupu. Kama unaogopa kuingia Congo na Burundi unaweza kuishia boda. Tatizo madereva wengi, unaweza kukaa hadi wiki 3 bila kupata trip. Inabidi kuwa na side job ili njia ya chooni isiote nyasi.
Duh una maneno wewe hehehe njia ya toi isiote nyasi hehehe
 
bado na hangaika sijapata ....hii bika kumjya mtu akakushika mkono ni ngumu...ila sijachoka natumaini ntapata
 
Sijapata mpaka leo. Ila nilipata ya uber. Nimepiga piga mpaka huyu mdudu alipo ingia. Sasa nataka nirudi kutafuta upande huu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom