Natafuta kazi ya stationary au secretary

Natafuta kazi ya stationary au secretary

Lady Maira

Member
Joined
Jan 11, 2018
Posts
19
Reaction score
5
Hi wapendwa, bado cjapata kazi, nimesomea computer baada ya kumaliza form 4, na Nina uzoefu wa kaz za stationary kwa miaka 3, yoyote mwenye uhitaji wa binti wa kazi hizo anisaidie, 0715 917427 nipo Dar
 
Hi wapendwa, bado cjapata kazi, nimesomea computer baada ya kumaliza form 4, na Nina uzoefu wa kaz za stationary kwa miaka 3, yoyote mwenye uhitaji wa binti wa kazi hizo anisaidie, 0715 917427 nipo Dar
Tunahitaji wafanyakazi wawili (wa kike) i wenye uzoefu na staionary.computer na pia kufundisha au kuelekeza wanafunzi kutumia computer.Pia awe na uwezao wa kusimamaiaw wengine ofisini wasiliana nasi -0717157640
 
Back
Top Bottom