Natafuta kazi ya kufundisha | Page 2 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi ya kufundisha

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by feitty, Feb 11, 2017.

  1. feitty

    feitty JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2017
    Joined: Jul 10, 2015
    Messages: 1,690
    Likes Received: 1,591
    Trophy Points: 280
    Wakuu habari za jioni.
    Mimi ni mhitimu wa chuo kikuu 2015.
    Nimesoma Bachelor of Arts with Education na masomo ya kufundishia ni History na Geography.

    Nimeamua kuja kwenu ili kwa yeyote mwenye uwezo wa kunipatia au kuniambia sehemu ninayoweza kupata nafasi ya kufundisha nitashukuru sana.
    Iwe shule za English Medium au Sekondari nitafundisha.

    Wapo watakaoniambia nizungukie shule mbalimbali ila nimeshafanya hivo ila bado sijapata nafasi hivo nimeonelea si vibaya kujaribu na huku pia.
    Pia nikipata sehemu nikajitolea ili kupata uzoefu itakuwa vizuri pia.
    Ninaishi Arusha.
    Ahsanteni.
     
  2. feitty

    feitty JF-Expert Member

    #21
    Feb 14, 2017
    Joined: Jul 10, 2015
    Messages: 1,690
    Likes Received: 1,591
    Trophy Points: 280
    Wakuu bado sijafanikiwa.
    Mwenye kuweza kunisaidia nitashukuru.
     
  3. Biobenga

    Biobenga Senior Member

    #22
    Feb 16, 2017
    Joined: Nov 18, 2014
    Messages: 174
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 60
    Natoka nje ya hitaji lako la kazi ya kufundisha.

    Unaweza pia kuapply kazi za community development hasa kwenye NGOs na International Organisations.

    Hata kama ni internship/volunteering huwa wanatoa allowance lakini pia utapata uzoefu, utajenga CV na kupata good referees.
     
  4. feitty

    feitty JF-Expert Member

    #23
    Feb 16, 2017
    Joined: Jul 10, 2015
    Messages: 1,690
    Likes Received: 1,591
    Trophy Points: 280
    Nitashukuru pia kwa hii.
    Usawa huu hakuna kuchagua kazi
     
  5. Mmea Jr

    Mmea Jr Senior Member

    #24
    Feb 18, 2017
    Joined: May 20, 2016
    Messages: 115
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 45
    kuwa muangalifu wengine hawana nia njema na wewe
     
  6. Kamanda wa Kweli

    Kamanda wa Kweli JF-Expert Member

    #25
    Feb 18, 2017
    Joined: Jul 13, 2014
    Messages: 758
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 60
    Mkuu tupeane deal, maisha magumu mtaani bila kazi. Kama vipi naomba connection mkuu .
     
  7. M

    Muba shara Member

    #26
    Feb 19, 2017
    Joined: Feb 5, 2017
    Messages: 97
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 25
    Ukisikia mwalimu wa Chemistry anatafutwa unijuze. I'm degree holder Bsc. Ed nimemaliza 2015 nipo competent kufundsha O level mpk A level


     
  8. feitty

    feitty JF-Expert Member

    #27
    Feb 19, 2017
    Joined: Jul 10, 2015
    Messages: 1,690
    Likes Received: 1,591
    Trophy Points: 280
    Okey
    Upo mkoa gani?
     
  9. M

    Muba shara Member

    #28
    Feb 19, 2017
    Joined: Feb 5, 2017
    Messages: 97
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 25
    Kilimanjaro
     
  10. M

    Mumiilo Member

    #29
    Feb 19, 2017
    Joined: Jan 12, 2017
    Messages: 7
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 5
    Wewe siyo biashara labda ungekuwa SAYANSI
     
  11. mulwanaka

    mulwanaka Senior Member

    #30
    Feb 19, 2017
    Joined: Feb 19, 2017
    Messages: 125
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    njoo mwz
     
  12. m

    majanguya Member

    #31
    Feb 23, 2017
    Joined: May 10, 2015
    Messages: 58
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 15
    pole dada me too niko in same position na niko hapa hapa arusha,hope one day Mungu atabariki,hata mm nlishazunguka sn kikubwa kutokukata tamaa..
     
  13. koncho77

    koncho77 JF-Expert Member

    #32
    Feb 23, 2017
    Joined: Feb 26, 2014
    Messages: 1,468
    Likes Received: 901
    Trophy Points: 280
    Imenigusa sana mkuu, ubarikiwe.
     
  14. T

    TATA PANYA Member

    #33
    Feb 24, 2017
    Joined: Jul 26, 2013
    Messages: 53
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Shule gani mie PGDE masomo English language na geography nipo mufindi
     
Loading...