Natafuta kazi ya kufundisha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi ya kufundisha

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by feitty, Feb 11, 2017.

  1. feitty

    feitty JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2017
    Joined: Jul 10, 2015
    Messages: 1,800
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Wakuu habari za jioni.
    Mimi ni mhitimu wa chuo kikuu 2015.
    Nimesoma Bachelor of Arts with Education na masomo ya kufundishia ni History na Geography.

    Nimeamua kuja kwenu ili kwa yeyote mwenye uwezo wa kunipatia au kuniambia sehemu ninayoweza kupata nafasi ya kufundisha nitashukuru sana.
    Iwe shule za English Medium au Sekondari nitafundisha.

    Wapo watakaoniambia nizungukie shule mbalimbali ila nimeshafanya hivo ila bado sijapata nafasi hivo nimeonelea si vibaya kujaribu na huku pia.
    Pia nikipata sehemu nikajitolea ili kupata uzoefu itakuwa vizuri pia.
    Ninaishi Arusha.
    Ahsanteni.
     
  2. Askari Muoga

    Askari Muoga JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2017
    Joined: Oct 22, 2015
    Messages: 5,937
    Likes Received: 4,333
    Trophy Points: 280
    Ameni Mungu akutangulie upate kazi
     
  3. Yona Edson

    Yona Edson JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2017
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 12,614
    Likes Received: 5,972
    Trophy Points: 280
    tafta pesa fungua chekechea inalipa sana
     
  4. feitty

    feitty JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2017
    Joined: Jul 10, 2015
    Messages: 1,800
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Nashukuru kwa ushauri.
     
  5. louis de broglie

    louis de broglie JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2017
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 1,939
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280
    Kila lakheri
     
  6. P

    Pest Senior Member

    #6
    Feb 12, 2017
    Joined: Mar 22, 2014
    Messages: 111
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Upo tayari kufanya kazi njombe?shule ya sekondari
     
  7. feitty

    feitty JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2017
    Joined: Jul 10, 2015
    Messages: 1,800
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Yeah
     
  8. khaligraph

    khaligraph JF-Expert Member

    #8
    Feb 12, 2017
    Joined: Nov 19, 2016
    Messages: 268
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 60
    Pole sana
    N vigum sana kupata kwa ss...alot of teachers are outthere.
    But just continue to strive,ipo siku!
     
  9. S

    Subira Senior Member

    #9
    Feb 12, 2017
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 157
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Unaweza kufundisha Kiswali?Write me at0715468805
     
  10. noiselessly hunter

    noiselessly hunter JF-Expert Member

    #10
    Feb 12, 2017
    Joined: Oct 20, 2013
    Messages: 1,591
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280
    Njoo dar,connection nyingi zipo kuliko huko porini ulipo
     
  11. feitty

    feitty JF-Expert Member

    #11
    Feb 12, 2017
    Joined: Jul 10, 2015
    Messages: 1,800
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa sijui kama naishi porini.
    Hata hivo ahsante kwa ushauri.
     
  12. feitty

    feitty JF-Expert Member

    #12
    Feb 12, 2017
    Joined: Jul 10, 2015
    Messages: 1,800
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Hapana mkuu nisiwe mwongo naweza kufundisha history,geography na civics.
    Ahsante kwa fursa.
     
  13. kupelwa

    kupelwa JF-Expert Member

    #13
    Feb 12, 2017
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 803
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 60
    Elimu ya chuo kikuu na kufundisha chekechea, wapi na wapi, pia unamwambia atafute pesa, sasa hana kazi atapata wapi hiyo pesa, wakati mwingine tuwe na hekima tunapoandika ionekane tunajibu kimantiki
     
  14. noiselessly hunter

    noiselessly hunter JF-Expert Member

    #14
    Feb 12, 2017
    Joined: Oct 20, 2013
    Messages: 1,591
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280
    Kuna shule moja inaitwa twaybat,ipo kata ya kimanzichana,wilaya ya mkuranga mkoa wa pwani,kama upo na uhitaji,tuma meseji au ni pm namba yako nikuulizie kesho then ntakupa majibu kupitia hiyo namba,wakikupa kazi,mimi ntakupa room for six month free,mengine utajitegemea,
    nasubiri pm yako dada
     
  15. geosally

    geosally Member

    #15
    Feb 12, 2017
    Joined: Dec 20, 2016
    Messages: 47
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 15
    Safi watu kama nyinyi achangamkie fursa sasa
     
  16. RFP

    RFP Senior Member

    #16
    Feb 12, 2017
    Joined: Jun 15, 2016
    Messages: 174
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 60
    Muomba kazi maskini jeuri
     
  17. noiselessly hunter

    noiselessly hunter JF-Expert Member

    #17
    Feb 12, 2017
    Joined: Oct 20, 2013
    Messages: 1,591
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280
    Feitty,nasubiri dada,namba hiyo,tuma messeji nipate namba yako,ni namba ya sister wangu hiyo,0715 616373
     
  18. Noel Mathenus

    Noel Mathenus Member

    #18
    Feb 12, 2017
    Joined: Nov 2, 2016
    Messages: 76
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 25
    aiseee na wa dsm wanaambiwa waende mkoani ....which is which????
     
  19. cephalocaudo

    cephalocaudo JF-Expert Member

    #19
    Feb 12, 2017
    Joined: Aug 27, 2016
    Messages: 4,665
    Likes Received: 5,128
    Trophy Points: 280
    Dar unapata kama kuna mtu unafahamiana naye kwenye mfumo either wa private au serikalini.

    Mkesha mwema.
     
  20. feitty

    feitty JF-Expert Member

    #20
    Feb 13, 2017
    Joined: Jul 10, 2015
    Messages: 1,800
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Nilisha kupm mkuu.
    Labda hukuiona.
     
Loading...