Natafuta kazi ya kufundisha mathematics ( O-level and A-level)


J

jivinga

Member
Joined
Jun 23, 2016
Messages
17
Likes
5
Points
5
J

jivinga

Member
Joined Jun 23, 2016
17 5 5
Ndugu wana jf. Natafuta nafasi ya kazi ya kufundisha. Mimi ni mhitimu wa chuo kikuu katika degree ya ualimu katika masomo ya hesabu na jiographia. Nimekuwa nikifundisha secondary advance na nimefaulisha vizuri sana wanafunzi kwa idadi kubwa kwa mda mrefu. Ila maslahi pamoja na mazingira ya kazi yalikuwa si mazuri sana. Hivyo nimeamua kutafuta sehemu nyingine ambayo inaweza kuwa na maslahi mazuri zaidi. Ninauwezo wa kufundisha sekondary kuanzia kidato cha kwanza hadi cha sita na pia ninauwezo wakufundisha collage . Kwa maelezo zaid pamoja na cv zangu naomba tuwasiliane inbox au namba hii 0744704597.
 
SODOKA

SODOKA

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2012
Messages
1,635
Likes
610
Points
280
SODOKA

SODOKA

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2012
1,635 610 280
Ndugu wana jf. Natafuta nafasi ya kazi ya kufundisha. Mimi ni mhitimu wa chuo kikuu katika degree ya ualimu katika masomo ya hesabu na jiographia. Nimekuwa nikifundisha secondary advance na nimefaulisha vizuri sana wanafunzi kwa idadi kubwa kwa mda mrefu. Ila maslahi pamoja na mazingira ya kazi yalikuwa si mazuri sana. Hivyo nimeamua kutafuta sehemu nyingine ambayo inaweza kuwa na maslahi mazuri zaidi. Ninauwezo wa kufundisha sekondary kuanzia kidato cha kwanza hadi cha sita na pia ninauwezo wakufundisha collage . Kwa maelezo zaid pamoja na cv zangu naomba tuwasiliane inbox au namba hii 0744704597.
very nice .....all the best in your career.
 
ketone

ketone

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2016
Messages
337
Likes
226
Points
60
Age
31
ketone

ketone

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2016
337 226 60
wewe unatafuta penye maslay wakati wensio wamemaliza tokea mwaka jana na wengine wamemaliza tena mwaka huu na no ajira hadi leo...tulia wewe utakosa kote
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
kila la kheri
 

Forum statistics

Threads 1,236,537
Members 475,191
Posts 29,261,391