Natafuta kazi nje na ndani ya Iringa

Natafuta kazi nje na ndani ya Iringa

investor man

Member
Joined
Jul 13, 2017
Posts
5
Reaction score
2
Naitwa John Menda. Nina miaka 24, nipo Iringa.

Nina elimu ya Form Six. Nina uhitaji wa kazi yeyote ile ndani na nje ya mkoa.

Mawasiliano: 0628427357 kwa sms and calls.
 
Naitwa John Menda. Nina miaka 24, nipo Iringa.

Nina elimu ya Form Six. Nina uhitaji wa kazi yeyote ile ndani na nje ya mkoa.

Mawasiliano: 0628427357 kwa sms and calls.
Upo iringa sehem gan mkuuu

from mudi kidato
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom