Natafuta kazi nina diploma ya Business Administration

Natafuta kazi nina diploma ya Business Administration

Dongola

Senior Member
Joined
Oct 19, 2014
Posts
122
Reaction score
15
Natafuta kazi jamani msaada nimemaliza chuo july 2014 nipo mbeya umri miaka 24 ata kama nikuuza duka la bidhaa za aina yoyote nipo tayali.
 
kuna jamaa huwa wanakodisha bunduki kwa mtu an a yet aka kujiajiri ni PM
maana ajira siku hizi ngumu sana ,utatoka kimaisha soon
 
tafuta kijana achana na hawa wapuuzi wanao kukatisha tamaa
 
Dongola kwanza hongeara kwa elimu uliyopata kwani kuna wengi wanapenda wapate walau certificate wameshindwa kutokana na hali ya maisha.Ushauri wangu kwako kwanza jitahidi kuandaa cv nzuri na cover then zitumr kwenye email za hotel na mashirika yaliyopo hapo ulipo na hata sehumu nyingine.Pili kama una kipato chochote unaweza anza kufanya ujasiliamari kama vile kununua kuku vijijini na kuuza maeneo ya mjini hata ukipata elfu 2 au 3 kwa kuku mmoja utapata kipato kizuli tu.Tatu unaweza kufungua center ya kufundisha tution ukaanza na watoto wachache waliopo eneo unalo ishi na jinsi utakavyokuwa makini na kazi yako ndo utakavyozidi pata wateja wengi.Pia kama una ndugu dsm unaweza muomba awe anakutumia vitu vidogo vidogo then unauza unapata vijisent kidogo.
Ni hayo tu kutoka kwangu
 
Natafuta kazi jamani msaada nimemaliza chuo july 2014 nipo mbeya umri miaka 24 ata kama nikuuza duka la bidhaa za aina yoyote nipo tayali.

Diploma ni elimu ndogo sana. Nakushauri mambo mawili
1. Endelea na masomo ya shahada ya kwanza na uzamili
2. Kama huna hobby ya kusoma, nenda kalime mchicha kijijini.

 
Dongola kwanza hongeara kwa elimu uliyopata kwani kuna wengi wanapenda wapate walau certificate wameshindwa kutokana na hali ya maisha.Ushauri wangu kwako kwanza jitahidi kuandaa cv nzuri na cover then zitumr kwenye email za hotel na mashirika yaliyopo hapo ulipo na hata sehumu nyingine.Pili kama una kipato chochote unaweza anza kufanya ujasiliamari kama vile kununua kuku vijijini na kuuza maeneo ya mjini hata ukipata elfu 2 au 3 kwa kuku mmoja utapata kipato kizuli tu.Tatu unaweza kufungua center ya kufundisha tution ukaanza na watoto wachache waliopo eneo unalo ishi na jinsi utakavyokuwa makini na kazi yako ndo utakavyozidi pata wateja wengi.Pia kama una ndugu dsm unaweza muomba awe anakutumia vitu vidogo vidogo then unauza unapata vijisent kidogo.
Ni hayo tu kutoka kwangu

Ushauri mzuri sana mkuu...inaonyesha ni jinsi gani unavitendea haki fikra zako na elimu yako
 
Natafuta kazi jamani msaada nimemaliza chuo july 2014 nipo mbeya umri miaka 24 ata kama nikuuza duka la bidhaa za aina yoyote nipo tayali.

Kama unaweza kukaa shamba, nakukaribisha uje tulime kwa malengo... Kama upo tayari ni PM.
 
Diploma ni elimu ndogo sana. Nakushauri mambo mawili
1. Endelea na masomo ya shahada ya kwanza na uzamili
2. Kama huna hobby ya kusoma, nenda kalime mchicha kijijini.


mkuuu kwani ww una elimuuuu ya level ipi labda????
 
Dongola kwanza hongeara kwa elimu uliyopata kwani kuna wengi wanapenda wapate walau certificate wameshindwa kutokana na hali ya maisha.Ushauri wangu kwako kwanza jitahidi kuandaa cv nzuri na cover then zitumr kwenye email za hotel na mashirika yaliyopo hapo ulipo na hata sehumu nyingine.Pili kama una kipato chochote unaweza anza kufanya ujasiliamari kama vile kununua kuku vijijini na kuuza maeneo ya mjini hata ukipata elfu 2 au 3 kwa kuku mmoja utapata kipato kizuli tu.Tatu unaweza kufungua center ya kufundisha tution ukaanza na watoto wachache waliopo eneo unalo ishi na jinsi utakavyokuwa makini na kazi yako ndo utakavyozidi pata wateja wengi.Pia kama una ndugu dsm unaweza muomba awe anakutumia vitu vidogo vidogo then unauza unapata vijisent kidogo.
Ni hayo tu kutoka kwangu

big up broo ushuri mzurii
 
Asante kwa ushauli mzuli T02004

jomba we at the same boat...... wapo wanaoitamani hata hiyo level uliyo fikia bt hawana uwezo kwa sababu tofauti tofauti... alafu onething hyo tayari ni professional an u can do smthing new in ur society if u can use it effectively cha msingi ni kumuomba allah akuonyeshe njia na kujituma xana cz ukiwasikiza walimwengu hutawalizisha kwa walitakalooo.
 
Unaweza kukuta hata fom4 hajamaliza af anakuja kupigia kelele graduates humu

hata awe na phd ni ya kwake yeye mkuu iweje awanyanyase wengine huuu ndo tunauita ulimbukeni jamaa kaaomba ushauri just ushauri xo km hana cha kumshauri c anyamaze kimya yaani watu weusi ndo maana hatuendelei mtu baada ya kumpa push binadam mwenzie anamdidimiza chini kisa yy yupo juu ni upuzi na ujinga pamoja na elimu tunazopewa madarasani, misikitin na makanisani badooo kazi bureee cjui tutaelimika liniii .....oooooooh poor black pipo!!!
 
Tembelea web ya Mohamed Enterprises (METL) mara nyingi hutangaza kazi zinazoendana na elimu yako.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom