Natafuta kazi nina diploma ya business administration

Natafuta kazi nina diploma ya business administration

kandoswe

Member
Joined
Nov 23, 2016
Posts
31
Reaction score
12
Kichwa cha habari hapo juu chahusika nimesoma Business Administration Diploma na nimefanya kazi kwa miaka 2 kama secretary hivyo katika kampuni moja naomba kwa yeyote anaeweza kunisaidia nnaweza computer kazi za stationary, kuandaa docs za tender hasa katika masuala ya IT, reception,
Karibuni, napatikana Dar
 
Kichwa cha habari hapo juu chahusika nimesoma Business Administration Diploma na nimefanya kazi kwa miaka 2 kama secretary hivyo katika kampuni moja naomba kwa yeyote anaeweza kunisaidia nnaweza computer kazi za stationary, kuandaa docs za tender hasa katika masuala ya IT, reception,
Karibuni, napatikana Dar
Tanesco wametoa ajira kibao,mwisho wa kutuma maombi 8 june
 
Back
Top Bottom