Natafuta kazi, nina Bsc. in Electrical Engineering | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi, nina Bsc. in Electrical Engineering

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by engineerinno, Feb 17, 2012.

  1. e

    engineerinno New Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninatarajia ku graduate mwezi wa 6 mwaka huu..
     
  2. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    All the best ndugu utafanikiwa tu. Ila ningeshauri uwasiliane na hizi kampuni kubwa za construction.
     
  3. B

    Brother Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh.. Haupo serious! Unataka kufanya "electrical engineering" km B.A in Laws! TENA NI COET PRODUCT. Na wasi wasi na performance yako.
     
  4. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 876
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 60
    hajiamini na alichosomea watu wa power huwa hawaingiki so wewe unauwezo mdgo ndo maana mpaka leo unahanya mtaani. unatudhalilisha watu wa power kutoka coEt kijana futa thread
     
  5. Myelife

    Myelife Senior Member

    #5
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Watafute Molel elecrical contractor
     
  6. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,799
    Likes Received: 1,187
    Trophy Points: 280
    https://jobs.un.org/Galaxy/Release3/vacancy/Display_Vac.aspx?lang=1200&VACID=26FB2EBF-2DD6-4C6B-ACBA-212CFA21138F

    https://careers.un.org/lbw/home.aspx?viewtype=SJ&vacancy=All


    Mkuu kwa hizo link angaikia maisha pamoja mkuu utapata kazi!
     
  7. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,311
    Likes Received: 1,580
    Trophy Points: 280

    Nyinyi mpeni mchongo badala ya kumdhihaki kwani si wote kwamba kv tu ametoka CoET na electrical engineering yake ndo basi tena mchongo nje nje....si Tanzania hii, ikiwa hata hao waalimu ambao bado ni adimu ndani ya nchi hii bado huwa wanasota, itakuwa mtu wa engineering?!
     
  8. jaridotcom

    jaridotcom Member

    #8
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona unaharaka sana malizia semester zen ndo uanze...kwanza unauhakika kama utapass?
     
  9. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nenda ukafundishe VETA!
     
  10. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na wewe bana kumbe hata huja graduate bana halafu unaturusha roho.
     
  11. Myelife

    Myelife Senior Member

    #11
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Halafu hujatulia, waulize walioko kitaa michongo na wamekaa benchi muda gani we hata shule bado halafu unataka kazi
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,908
    Likes Received: 1,932
    Trophy Points: 280
    Dr kyaruzi yupo? Kama una GPA ya ujivuni omba kusoma MSC.
     
  13. K

    Kidzude JF-Expert Member

    #13
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,781
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nina kazi ya wiring home ni PM uanze ajira baada ya chuo tu
     
  14. G

    Godwin Mneng'ene Verified User

    #14
    Feb 20, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 217
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nakushauri malizia kwanza masomo yako matokeo yatoke upate angalau hiyo transcript kwanza. kwa uzoefu wangu kazi nyingi za kuajiriwa hapa bongo hata nje wanahitaji muombaji wa kazi angalau awe na transcritp kwanza na nyingine hususani taasisi za kiserikali wanahidaji vyeti na sio transcript. Hata hivyo kwa fani yako ukimaliza unaweza kupata kazi za muda mfupi kwenye taasisi binafsi za ukandarasi zinazojishughulisha na mambo ya ujenzi wa majengo, lakini kwa mshahara mdogo. Kwa sasa nakushauri tulia malizia masomo, sometimes mambo mazuri hayaitaji papara. manake kozi yenu nasikia watuwanadisko hata kwenye semister ya mwisho, soma umalize kabisa na ufaulu ndio uwe injinia kamili ukiwa na vyeti vyako
     
Loading...