mimi ni binti wa miaka 23 ninaishi mbeya ni mwezi uliopita tu nimemaliza diploma ya kilimo na mifugo naombeni msaada wa kupata ajira kokote kwenye makampuni..shuleni kufundisha etc #undugu kufaana sio kufanana
ASANTENI!
mimi ni binti wa miaka 23 ninaishi mbeya ni mwezi uliopita tu nimemaliza diploma ya kilimo na mifugo naombeni msaada wa kupata ajira kokote kwenye makampuni..shuleni kufundisha etc #undugu kufaana sio kufanana
ASANTENI!
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.