natafuta kazi diploma ya general agriculture

natafuta kazi diploma ya general agriculture

nemiey

Member
Joined
Sep 2, 2015
Posts
13
Reaction score
0
binti wa miaka 21 ninaishi Mwanza nimemaliza diploma ya kilimo na mifugo mwaka huu mwez wa 5, naombeni msaada kma wanajf wenzang ili niweze kupata ajira kwenye kampun Asanteni
 
Shamba la eka tatu (mpaka 5) Kibaha, maji yapo karibu.

Tunaweza kulima nini kwa faida?

50/50

Msingi nitatowa mimi lakini tutakatana mpaka tuwe sawa kwa sawa.

Kama upo tayari, njoo tuonane tuanze kazi. Wewe uta manage kila kitu kisasa.
 
binti wa miaka 21 ninaishi Mwanza nimemaliza diploma ya kilimo na mifugo mwaka huu mwez wa 5, naombeni msaada kma wanajf wenzang ili niweze kupata ajira kwenye kampun Asanteni

Kuna shamba la mifugo na mboga Mkuranga, nyumba ya kuishi ipo na usafiri ni wa daladala. Je uko tayari kuajiriwa hapo?
 
binti wa miaka 21 ninaishi Mwanza nimemaliza diploma ya kilimo na mifugo mwaka huu mwez wa 5, naombeni msaada kma wanajf wenzang ili niweze kupata ajira kwenye kampun Asanteni

Nimeanza kilimo cha matikitimaji lakini kinasuasua sana tafadhali naomba msaada wa kitaalamu ili ikiwezekana tuungane pamoja kwenye kilimo
Napatikana mlandizi kibaha
 
Back
Top Bottom