Natafuta kazi bank za Mwanza

smileof faith

Member
Mar 9, 2017
9
45
hello good people.

natafuta kazi bank za mwanza.

mwenye taarifa ya bank wanayotafuta credit officer au relationship manager niambie tafadhali
 

ndibuka

Member
Apr 1, 2017
84
125
Nimeona nafasi za kazi nadhani ni katika kijiwe kuna bank moja inahitaji wafanyakazi kibao na mwanza ikiwemo, ingia tovuti ya kijiwe cha wasomi nadhani utaziona
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom