N Ntiliabhose Member Joined Dec 31, 2012 Posts 78 Reaction score 38 Dec 31, 2012 #21 Hv 2tapona kwel?kilasehemu unataka kumwagaa!!!mh hadi nakuhurumiaa!mpuuu!
fazaa JF-Expert Member Joined May 20, 2009 Posts 2,984 Reaction score 1,031 Dec 31, 2012 #22 Singida wala usihofu mana wanyiramba kukunyima K ujuwe unamkosi mkubwa sana. Wale we ukifika wao wenyewe watakutongoza. Wagogo nao ni hali ile ile huwa hawachelewi kupanua mapaja yao :biggrin1:
Singida wala usihofu mana wanyiramba kukunyima K ujuwe unamkosi mkubwa sana. Wale we ukifika wao wenyewe watakutongoza. Wagogo nao ni hali ile ile huwa hawachelewi kupanua mapaja yao :biggrin1:
J JF2050 JF-Expert Member Joined Sep 25, 2010 Posts 2,085 Reaction score 45 Dec 31, 2012 #23 asakuta same said: kwanini isingekuwa kampani yoyote ,bali ukaspecfy unataka kampani ya mdada? Click to expand... Mkuu nina marafiki wengi sana wanaume ambao mara nyingi nakuwa nao, kazini kwenye mishemishe n.k. Kuwa na mdada ni kuleta difference tu mkuu.
asakuta same said: kwanini isingekuwa kampani yoyote ,bali ukaspecfy unataka kampani ya mdada? Click to expand... Mkuu nina marafiki wengi sana wanaume ambao mara nyingi nakuwa nao, kazini kwenye mishemishe n.k. Kuwa na mdada ni kuleta difference tu mkuu.
fimboyaasali JF-Expert Member Joined Jan 14, 2011 Posts 8,606 Reaction score 8,270 Dec 31, 2012 Thread starter #24 Umkondo wa Swize said: vp mkuu ulipata wa kukutuliza? Click to expand... hapana kwa hizi risala nimeona bora niache kabisa kutafuta
Umkondo wa Swize said: vp mkuu ulipata wa kukutuliza? Click to expand... hapana kwa hizi risala nimeona bora niache kabisa kutafuta