Natafuta jimama lililoachika mara tatu


Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
2,699
Likes
32
Points
135
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
2,699 32 135
Natafuta jimama (liliplopanda kwa umbo) lililoachika mara tatu. Nasikia kina mama walioachika mara tatu huwa wavumilivu sana katika ndoa ya nne.
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Iwe bojo. Kashaija taratibu tafadhali utahama nyumbani kwako shauri yako . Mweeehhh jamani kweli mna vituko
 
mfarisayo

mfarisayo

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
5,067
Likes
420
Points
180
mfarisayo

mfarisayo

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
5,067 420 180
thatz gud man kuliko vitotot vya shule
 
M

Miss Pirate

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
307
Likes
2
Points
0
M

Miss Pirate

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
307 2 0
Natafuta jimama (liliplopanda kwa umbo) lililoachika mara tatu. Nasikia kina mama walioachika mara tatu huwa wavumilivu sana katika ndoa ya nne.
upumbavu unapozidi ujinga unategemea nini?
 
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
2,469
Likes
25
Points
145
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
2,469 25 145
Natafuta jimama (liliplopanda kwa umbo) lililoachika mara tatu. Nasikia kina mama walioachika mara tatu huwa wavumilivu sana katika ndoa ya nne.
-Unaijua Silimu?
-Unakajua ile kat******!!!
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
Im glad to be alive.
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,385
Likes
2,448
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,385 2,448 280
Hiyo ndio shida ya kwenda kwa mganga wa kienyeji!
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
Cheusi unatema ung'eng'e. I am glad to be loved by you.

Nisifie basi.
wee si ushanipiga kibuti,sina muda na wewe nainvest muda wangu kwa buzi jengine,hata tukikutana salamu yako usinipe.
 

Forum statistics

Threads 1,235,920
Members 474,863
Posts 29,240,583