D D'angelo Member Joined May 11, 2011 Posts 10 Reaction score 0 Jul 21, 2011 #1 Natafuta mrembooooo kuanzia miaka 24-26 awe mzuri wa sura na roho......awe ana kazi yake na awe tayari kupima hii ni serious
Natafuta mrembooooo kuanzia miaka 24-26 awe mzuri wa sura na roho......awe ana kazi yake na awe tayari kupima hii ni serious
Husninyo Platinum Member Joined Oct 24, 2010 Posts 24,326 Reaction score 10,653 Jul 21, 2011 #2 Kila la heri na wewe.
Shark JF-Expert Member Joined Jan 25, 2010 Posts 29,977 Reaction score 30,169 Jul 22, 2011 #3 Ukishindwa hapa jaribu hata kwenda ''google'', naskia kule hakuna kinachokosekana
Mamndenyi Platinum Member Joined Apr 11, 2011 Posts 44,689 Reaction score 64,723 Jul 25, 2011 #4 Nakupa binti yangu firstlady.
Smile JF-Expert Member Joined Jul 18, 2011 Posts 15,347 Reaction score 11,628 Jul 25, 2011 #5 Kupima nini minyoo? mkojo ama?
Likwanda JF-Expert Member Joined Jun 16, 2011 Posts 3,928 Reaction score 1,162 Jul 25, 2011 #6 bebii said: Kupima nini minyoo?mkojo ama? Click to expand... Bebii bwana.
Keren_Happuch JF-Expert Member Joined Jan 14, 2011 Posts 1,874 Reaction score 935 Jul 25, 2011 #7 All the best...............
vivian JF-Expert Member Joined Nov 2, 2009 Posts 1,801 Reaction score 1,219 Jul 25, 2011 #8 nipo tayari ila mimi sio mrembo.
NYENJENKURU JF-Expert Member Joined Feb 11, 2011 Posts 1,067 Reaction score 299 Jul 25, 2011 #9 Miaka yote umesoma,unafanyakazi unaenda kwenye warsha na mikutano,kanisani n.k ujapata kweli.Naona wewe haupo makini kama umeshindwa kuwapata uko hapa pia itakuwa ngumu ndugu yangu.
Miaka yote umesoma,unafanyakazi unaenda kwenye warsha na mikutano,kanisani n.k ujapata kweli.Naona wewe haupo makini kama umeshindwa kuwapata uko hapa pia itakuwa ngumu ndugu yangu.