H Hasadi JF-Expert Member Joined Jan 10, 2014 Posts 258 Reaction score 52 May 12, 2014 #1 Jamani ndugu zangu mi nina million 8 natafuta gari aina ya NOAH sijui naweza pata?
Kisima Platinum Member Joined Oct 8, 2010 Posts 4,793 Reaction score 6,569 May 12, 2014 #2 Utapata mkuu, ngoja niwaite wauza magari akina deusFMallya na wengineo kama ASHA ngedere n.k Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
D Duly zura JF-Expert Member Joined Jan 6, 2013 Posts 411 Reaction score 37 May 12, 2014 #3 noah ya mwaka gani unataka?
H Hasadi JF-Expert Member Joined Jan 10, 2014 Posts 258 Reaction score 52 May 12, 2014 Thread starter #4 Kisima said: Utapata mkuu, ngoja niwaite wauza magari akina deusFMallya na wengineo kama ASHA ngedere n.k Click to expand... Poa kaka Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Kisima said: Utapata mkuu, ngoja niwaite wauza magari akina deusFMallya na wengineo kama ASHA ngedere n.k Click to expand... Poa kaka
H Hasadi JF-Expert Member Joined Jan 10, 2014 Posts 258 Reaction score 52 May 12, 2014 Thread starter #5 Duly zura said: noah ya mwaka gani unataka? Click to expand... Mi jamaa angu sio mtaalam sana wamagari
Duly zura said: noah ya mwaka gani unataka? Click to expand... Mi jamaa angu sio mtaalam sana wamagari
D Duly zura JF-Expert Member Joined Jan 6, 2013 Posts 411 Reaction score 37 May 13, 2014 #6 duh kazi ipo anyway old model utapata kwa bei hyo kaka ukikosa kabisa utaniPM