Natafuta fundi wa Tv. Samsung Plasma Model code PS50Q96HDX/XE4

Natafuta fundi wa Tv. Samsung Plasma Model code PS50Q96HDX/XE4

Meander

Member
Joined
Nov 2, 2010
Posts
63
Reaction score
21
Habari wana JF

Tv yangu Samsung Plasma Model PS -50Q96HD imepata hitilafu

Sauti inatoka lakini screen ni blank kabisa hakuna picha.

Ni ya mwaka 2008 so haina warranty.

Nadhani ni tatizo la power supply.

Nahitaji msaada wa fundi mwenye weledi please.
 
Habari wana JF

Tv yangu Samsung Plasma Model PS -50Q96HD imepata hitilafu

Sauti inatoka lakini screen ni blank kabisa hakuna picha.

Ni ya mwaka 2008 so haina warranty.

Nadhani ni tatizo la power supply.

Nahitaji msaada wa fundi mwenye weledi please.

Mpaka ifike znz mkuu
Ipo spare kwa jamaa yng
 
Back
Top Bottom