Natafuta Fremu ya Stationery

Natafuta Fremu ya Stationery

Babu Kijana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2013
Posts
589
Reaction score
278
Nipo Dar natafuta frem kwa ajili ya biashara ya stationery bajeti isizidi laki 1 kwa mwezi, napenda maeneo ya Kinondoni, Kijitonyama, Sinza na maeneo ya karibu na sehemu hizo.

Mwenye kuwa nayo au alosikia tafadhali naomba ushirikiano wenu.

Cheers
 
Nipo dar natafuta frem kwa ajili ya biashara ya stationery bajeti isizidi laki 1 kwa mwezi, napenda maeneo ya Kinondoni, Kijitonyama, Sinza na maeneo ya karibu na sehemu hizo.

Mwenye kuwa nayo au alosikia tafadhali naomba ushirikiano wenu.

Cheers


Me ninayo nakuachia frem na vitu vyake.
 
maeneo uliyochagua kwa bei hiyo haiwezekani labda kwa maeneo hayo uingie ndani kabisa yaani kule wanakoishi watu nako itakuwa ni shs150,000 na sio biyo bei ndugu, nakushauri ongeza pesa ndo utatafutiwa maeneo hayo unayotaka kufanya biashra yako
Nipo Dar natafuta frem kwa ajili ya biashara ya stationery bajeti isizidi laki 1 kwa mwezi, napenda maeneo ya Kinondoni, Kijitonyama, Sinza na maeneo ya karibu na sehemu hizo.

Mwenye kuwa nayo au alosikia tafadhali naomba ushirikiano wenu.

Cheers
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom