Natafuta External HDD

Natafuta External HDD

andythelast

Member
Joined
Mar 22, 2014
Posts
65
Reaction score
25
Tafadhali nina 50,000 nahitaji external HDD yenye ukubwa wa 500 GB.kama ipo sema tufanye biashara.,
 
Tafadhali nina 50,000 nahitaji external HDD yenye ukubwa wa 500 GB.kama ipo sema tufanye biashara.,

Kwa bei hiyo, FAKE utaipa haraka sana lakini orginal ni kuanzia 150,000.

Ukitaka fake na orginal sema nikuelekeze zilipo.
 
hivi hizo ni za kutafuta au kwenda kununua jipange utauziwa kimeo kwa hela hiyo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom