Natafuta Eneo la Kukaangia Kuku na Kuuza


The Giant

The Giant

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2012
Messages
506
Likes
63
Points
45
The Giant

The Giant

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2012
506 63 45
Wakuu nimejichanga kidgo niweze kupata hela ya kula huku nakusanya mtaji kwa ajili ya kikubwa zaidi.
Ni biashara ya kukaanga na kuuza chipsi barabarani. Kuna dogo nimempata kwa ajili ya kunisaidia. Nimetafuta maeneo ya Zackeim, Ranging 3 na Kongowe ila naambiwa migambo wanawakimbiza na kuvunja meza zao.
Sasa, nilikuwa naomba Kama unaweza pata eneo lililotulia nilipie ili dogo aanze kazi. Na utaratibu wa kupata eneo ukoje.
Maeneo lengwa ni Temeke hadi Mbagala.
Asante.
 

Forum statistics

Threads 1,274,693
Members 490,736
Posts 30,521,144