Natafuta Clearing and Fowarding Company ya kununua

Natafuta Clearing and Fowarding Company ya kununua

ame2012

Member
Joined
Feb 6, 2012
Posts
64
Reaction score
20
Hello.

Iam interested on purchasing a company dealing with clearing and forwarding as soon as possible.

Call no:0715220036
 
Very very hard at the moment

ndiyo kwa sababu hata zilizopo kuzimanage wanashindwa ndiyo maana kutoa kibali cha kufngua kampuni mpya ni ngumu... bora ununue ya mtu ila uwe makini pia kama anayo madudu ufanye utafiti wa kina la sivyo utanunua kimeo
 
Last week nilisikia jamaa anauza,Na mimi nikasogeza pua yangu...But nilivyo sikia Bei nikajikuta naaga nakuamia kijiwe kingine maana nilijihisi nipo wrong place at a right time.

Nilisikia muuzaji ana demand 150milion sasa alikua anawaambia jamaa zake....Haina madeni yaani ipo CLEAN....Ngoja niulize kama bado haijauzwa nilete contact info....But mkuu Ame2012 ukinunua naomba AJIRA hata kwa kunilipa ela ya Nauli na Chakula basiii
 
Ize mdau. we andaa na diposit ya milioni mia moja. halafu watatangaza siku ya mitihani yao ya registration. Mnunue mtu wa kukufanyia hiyo mitihani kwa amount not less than ten million non refundable. hata akichemka hairudi. Halafu andaa na nyingine kadhaa hivi za kuwahonga watu wa TRA ili kampuni yako ipite. Kama una hela ya maana mdau tuwasiliane hakuna kinachoshindikana mbele ya hela.
 
ndiyo kwa sababu hata zilizopo kuzimanage wanashindwa ndiyo maana kutoa kibali cha kufngua kampuni mpya ni ngumu... bora ununue ya mtu ila uwe makini pia kama anayo madudu ufanye utafiti wa kina la sivyo utanunua kimeo
Kama kuzi"manage" wameshindwa hilo ni kosa la nani? Huo ndio URASIMU kila siku tunaulalamikia. Nilijaribu kufungua kampuni kufuatilia utaratibu ni vikwazo juu ya vikwazo. Kwenye majukwaa "Ooooohhh Wananchi mjiajiri". Inasikitisha sana. Hata Kuwa mshauri wa kodi napo wanaweka vikwazo. Sijui wanadhani kila mtu anataka kuwa mchuuzi.
 
Hello.

Iam interested on purchasing a company dealing with clearing and forwarding as soon as possible.

Call no:0715220036
kwa kukusaidia fika pale maeneo ya kamata opp na ilipokuwa di tidobi zamani kuna jengo kubwa la kioo pale kuna wakongwe hizo kazi wanakampuni yao nazani inaitwa ASG nazani wakuuzia mana wao wanailipia ila hawashugulika na hizo kazi wako bize na ishu mpya ila jipange kwa bei braza mana owner wa hiyo ni msweden
 
Kama kuzi"manage" wameshindwa hilo ni kosa la nani? Huo ndio URASIMU kila siku tunaulalamikia. Nilijaribu kufungua kampuni kufuatilia utaratibu ni vikwazo juu ya vikwazo. Kwenye majukwaa "Ooooohhh Wananchi mjiajiri". Inasikitisha sana. Hata Kuwa mshauri wa kodi napo wanaweka vikwazo. Sijui wanadhani kila mtu anataka kuwa mchuuzi.

Urasimu mwingi mkuu acha bora wamalize
 
Ize mdau. we andaa na diposit ya milioni mia moja. halafu watatangaza siku ya mitihani yao ya registration. Mnunue mtu wa kukufanyia hiyo mitihani kwa amount not less than ten million non refundable. hata akichemka hairudi. Halafu andaa na nyingine kadhaa hivi za kuwahonga watu wa TRA ili kampuni yako ipite. Kama una hela ya maana mdau tuwasiliane hakuna kinachoshindikana mbele ya hela.

Leseni mpya hazitoki kila mwaka ni mwaka jana tu baada ya miaka sita wametoa mpya na waliopita kwa mtihani ni 40 na waliofanikiwa yaani kupasi ni 24 sasa angalia ugumu wa kupata mpya hapo, na Inawezekana itapita miaka 4 bila kuingiza mpya.
 
Back
Top Bottom