Natafuta Bussiness Patner


P

Pagan Amum

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2015
Messages
1,755
Likes
3,250
Points
280
P

Pagan Amum

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2015
1,755 3,250 280
Wakuu rejea kichwa cha habari hapo juu...

Natafuta mshirika wa kibiashara... Ni ufugaji wa kuku, nguruwe na kilimo cha green house..

Mimi natoa eneo lililopo Tegeta. Mshirika aje na investmemt capital..
 
just-imagine

just-imagine

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2015
Messages
325
Likes
317
Points
80
just-imagine

just-imagine

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2015
325 317 80
Kwa plan yako unadhan mtaji unaohitajika ni kama shilingi ngap kwa makadirio tu
 
P

Pagan Amum

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2015
Messages
1,755
Likes
3,250
Points
280
P

Pagan Amum

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2015
1,755 3,250 280
5m (Medium prediction)...
Yes unaweza,kuwa sahihi Mkuu. Au tukijibana sana 3M we can do something as long as eneo lipo tena kubwa kichizi
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,845
Likes
19,414
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,845 19,414 280
4M~5 Mkuu.... Njoo tufanye bussness
Weka mchanganuo hapa, tatizo siyo pesa, tatizo vijana mnashindwa kuandika clear proposal mtu akasoma na kuelewa na akaona na profit iko wapi.

Kumbuka hakuna mtu mwenye pesa za kutupa bila kuzalisha faida.
 
Mr Hero

Mr Hero

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2015
Messages
5,566
Likes
6,885
Points
280
Mr Hero

Mr Hero

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2015
5,566 6,885 280
Hapo kwenye kiti moto tu ndio umenikatisha tamaa
 
P

Pagan Amum

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2015
Messages
1,755
Likes
3,250
Points
280
P

Pagan Amum

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2015
1,755 3,250 280
Weka mchanganuo hapa, tatizo siyo pesa, tatizo vijana mnashindwa kusndika clear proposal mtu akasoma na kuelewa na akaona na profit iko wapi.

Kumbuka hakuna mtu mwenye pesa za kutupa bila kuzalisha faida.
Mchanganuo naandika kwa faida ya forum au Mimi natafuta mshirika tukae pamoja kuangalia validity of mentioned projects kati ya hizo tatu basing on eneo na capital...

Mkuu acha siasa katika hili.

But kama uko interested nikuletee mchanganuo inbox. Sioni faida ya kuiweka hapa wakati ni jambo la watu 2 au 3 (washirika)
 

Forum statistics

Threads 1,237,750
Members 475,675
Posts 29,299,413