Natafuta bodaboda used kwa Mtwara tuu!!


cantonna

cantonna

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2013
Messages
1,111
Likes
342
Points
180
Age
73
cantonna

cantonna

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2013
1,111 342 180
Wadau natafuta bodaboda ilio katika ubora mzuri!! Kwa waliopo mtwara town tuu!! Tuwasiliane kwa number 0658714789
 
Hamis Juma

Hamis Juma

Verified Member
Joined
Nov 4, 2011
Messages
2,087
Likes
1,983
Points
280
Hamis Juma

Hamis Juma

Verified Member
Joined Nov 4, 2011
2,087 1,983 280
Wadau natafuta bodaboda ilio katika ubora mzuri!! Kwa waliopo mtwara town tuu!! Tuwasiliane kwa number 0658714789
Umepanga utumie shilingi ngapi?
 
Hamis Juma

Hamis Juma

Verified Member
Joined
Nov 4, 2011
Messages
2,087
Likes
1,983
Points
280
Hamis Juma

Hamis Juma

Verified Member
Joined Nov 4, 2011
2,087 1,983 280
M 1 had na laki 2 hadi 3 kutokana na ubora wa chombo chenyewe!!!
Poa, mimi hainitoshi... Yangu ina miezi 6 tu hua naendea job na kurudi, ngoja nikiona mshkaji anauza ipo katika hali nzuri ntakushtua km utakua hujapata,

NB;
Kua makini bro katika ununuzi, kabla hujalipa kahakikishe tra umiliki. Unaeza nunua pikipiki kumbe umenunua kesi ya kuua.
 
I

ishiveti

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2015
Messages
1,041
Likes
437
Points
180
I

ishiveti

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2015
1,041 437 180
Poa, mimi hainitoshi... Yangu ina miezi 6 tu hua naendea job na kurudi, ngoja nikiona mshkaji anauza ipo katika hali nzuri ntakushtua km utakua hujapata,

NB;
Kua makini bro katika ununuzi, kabla hujalipa kahakikishe tra umiliki. Unaeza nunua pikipiki kumbe umenunua kesi ya kuua.
ungetaja unayotakaa
 
I

ishiveti

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2015
Messages
1,041
Likes
437
Points
180
I

ishiveti

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2015
1,041 437 180
Poa, mimi hainitoshi... Yangu ina miezi 6 tu hua naendea job na kurudi, ngoja nikiona mshkaji anauza ipo katika hali nzuri ntakushtua km utakua hujapata,

NB;
Kua makini bro katika ununuzi, kabla hujalipa kahakikishe tra umiliki. Unaeza nunua pikipiki kumbe umenunua kesi ya kuua.
namsaidia kushukuru
 
Hamis Juma

Hamis Juma

Verified Member
Joined
Nov 4, 2011
Messages
2,087
Likes
1,983
Points
280
Hamis Juma

Hamis Juma

Verified Member
Joined Nov 4, 2011
2,087 1,983 280
ungetaja unayotakaa
Kiwango alichoanzia nmeona kidogo kwa hali ya pikipiki yangu, nmeona nikae pembeni nisimchoshe kijana mwenzangu. Maana najua ameshajiandaa kwa kiwango hicho, na atapata pikipiki nzuri tu

namsaidia kushukuru
Poa, tunakumbushana tu usalama, maana siku hizi wajanja wengi (nna rafiki angu anashikiliwa kwa kosa asilolijua kwa mambo hayahaya, pikipiki iliibiwa Mbeya akanunua yeye Masasi, siku ya siku kuna askari wakaja mchukua, kapoteza mda na pesa na ana kesi haijaisha mahakamani)
 

Forum statistics

Threads 1,237,512
Members 475,533
Posts 29,291,377