Luge son
Member
- Jun 16, 2016
- 24
- 18
Habari wakuu ndugu zangu wana JF mimi ni kijana niliyehitimu elimu ya chuo kikuu. Nimekuja kwenu kuomba kama kuna mtu anatoa bajaji ya mkataba kwa mikoa hiyo. Niko tayari kufanya kazi hiyo kwani nina experience nayo nimefanya kipindi nasoma pia hata sasa kwa day worker tu.
Mkataba ni 30000 kwa siku kwamuda wa mwaka mmoja
30000 x 30 x 12 =10800000
Kama atahitaji kwa 25000 kwa siku itakuwa ni miezi 15
25000 x 30 x 15 =11250000
Naomba ushirikiano wenu. Hata kama upo mikoa mingine tunaweza jadili
0672532582
0754837903
Mkataba ni 30000 kwa siku kwamuda wa mwaka mmoja
30000 x 30 x 12 =10800000
Kama atahitaji kwa 25000 kwa siku itakuwa ni miezi 15
25000 x 30 x 15 =11250000
Naomba ushirikiano wenu. Hata kama upo mikoa mingine tunaweza jadili
0672532582
0754837903