Natafta kijana wa kuuza duka la dawa iringa

Natafta kijana wa kuuza duka la dawa iringa

scientist 08

Member
Joined
Aug 8, 2017
Posts
66
Reaction score
40
Anahitajika kijana Mwenye uzoefu, Eneo la Kazi iringa, Malipo na Maswala mengine nimakubaliano, kigezo awe amewahi kufanya Kazi hiyo na pia awe na cheti cha
addo
 
Nipo hapa boss
Sema salary ngp?
 
Mkuu nyooosha maelezo duka la dawa za aina gani? mifugo, dawa muhimu, au mitishamba
 
Anahitajika kijana Mwenye uzoefu, Eneo la Kazi iringa, Malipo na Maswala mengine nimakubaliano, kigezo awe amewahi kufanya Kazi hiyo na pia awe na cheti cha addo
mkuu habar nadhani litakuwa DLDM heb nipe mwongozo ukitaka kufungua hatua za kufata pamoja na changamoto zake.ahsante
 
Back
Top Bottom