Ya makao makuu kwenye zabibu[emoji124][emoji124][emoji124]Ziangalie hazipo [emoji23]
Afu seems like ze mbususu has no clit..
Hah! Kuna kila 7bb wanaume tukae kikao cha dharula na wale wa chumvini mnakaribishwa! Kama self cleaning organ inakua hivi vipi huo ulimi na koo lakoDuh, nilikuwa sijui ni nini imebidi nizigoogle....inatisha
Mi nadhan huwa vipo hivyo tuHahah...Dina unataka uone nini tena zaidi ya hivyo?
Mi nadhan huwa vipo hivyo tu
Dawa. Dawa ya kwanza niliyotaja hapo ya colchicine haifai kutumiwa na mtu mwenye vidonda vya tumbo.Mkuu ufafanuzi tafadhari , vidonda vya tumbo vinahusiana vipi na hilo tatizo??
Shida yenyewe ndo iyo niliambiwa n warts mwanzo nikaambiwa n herpes nmepewa dawa lkn hazijasaidiaKuna wakati hapo kabla ushawahi andika kuwa una genital warts, je ulifanikiwa kuziondoa?
Kwako weweShimo baya hivo ndio lipigiwe nyeto?
Kuingiza vidole kuchokonoa ndo hakufai kabisa .....fungus dailyIla wanawake tuna maajabu unakuta mtu anaoshea mavitu kibao na masabuni mara aingize mavidole huko ...
Mimi niliambiwaga niache kuoshea masabuni na kuingiza mavidole
Zaidi ya miaka 10 iliyopita nikiwa Binti ninayechipukia, mpaka leo nmejiepusha mengi sana na hamna tofauti kusema sijui nanuka nn
Uke una matatizo chungunzima mengine ndo kama hayo sasa
Dada ulifanikiwa kwenye PEP?Nimekuwa nikisumbuliwa na vipele vidgo dogo kwenye Kuta za uke mda mrefu sana nmaeenda hospital nyingi nmepewa dawa nyingi natumia lakn hamna mabdiliko, anayefahamu dawa ya huu ugonjwa
Ni vinafanana na hivi vya kwenye hii picha
View attachment 2408515View attachment 2408517
Kuna uzi ashawahi andika anasumbuliwa na warts (kwa kiswahili sijui wanaita visundo)...
Kwa kawaida ngozi ya mashavu ya uke huwa ni laini isiyo na visundo, zaidi huwa tu na michirizi au mikunjo, lakini si vinundu nundu au harara au vipele vipele...
Shida yenyewe ndo iyo niliambiwa n warts mwanzo nikaambiwa n herpes nmepewa dawa lkn hazijasaidia
Usiwe mkali ndo majibu ya madaktari humu yapokee Mana chumba Cha ushauri hukupitaKwann nitafute mtoto mapema
Hauweki camera vizuri wewe,tafuta MTU uchanue vizuri akupige picha,Nikijaribu kupiga picha havionekan vizr lakn ni kama vya kwenye iyo pic apo ju
Kitu inatoa damu kila mwezi na wana wanapiga dekiIla wanaume tuna Roho ngumu, kuna mwamba anaipiga denda hio tena bila Uoga na kuifyonza anaifyonza na mate anayameza, ila daaah laiti angejua
Pole sana mtoa mada utapona tu,
[emoji1][emoji1][emoji1]