Nasubiri mabadiliko makubwa sekta ya elimu

Nasubiri mabadiliko makubwa sekta ya elimu

MDAU2014

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2014
Posts
278
Reaction score
90
Nasubiri mabadiliko makubwa katika elimu ikiwemo rais kupiga marufuku watoto wa mawaziri, wabunge, makatibu wakuu na watendaji wote pamoja na viongozi wote wa serikali kusoma nj'e ya nchi na shule binafsi.
 
kwani ni lazima kusoma tz??
kama mfuko unaruhusu kwanini wasiende nje,,
Kila mbuzi atakula kutokana na urefu wa kamba yake,

kikubwa ni kwamba, elimu tanzania ndo iboreshwe
 
Mfumo wa elimu ya TZ ni mbovu na ndo maana watoto wao wanasomeshwa nje na Rais wako Magufuli analijua hilo.
 
Sasa haya ni manyanyaso jamani! hadi hela yangu ya mfukoni inaanza kupangiwa bajeti.. Dah!!!!
 
Nasubiri mabadiliko makubwa katika elimu ikiwemo rais kupiga marufuku watoto wa mawaziri,wabunge,makatibu wakuu na watendaji wote pamoja na viongozi wote wa serikali kusoma nj'e ya nchi na shule binafsi

Endelea kuwaza kijamaa hivyohivyo utashangaa utakapo jikuta umebaki peke yako na umasikini wako.kumbe kweli kuna watu umasikini wanaupenda!!
 
anawalipia ada? ungejua nayeye wanajua dili zake zote usingekuwa na mawazo mgando hayo.

Hawatoweza kuboresha elimu yetu ikiwa watoto wao hawatosoma shule wanazosimamia. Huku wanaacha mambo hovyo hovyo wanafungua vishule vyao kina Mungai. Miaka ya 80 shule za serikali zilikuwa zinagombewa mpaka yalipoanza kuingia manyang`au yakavuruga kila kitu. Tunataka shule zetu zirudi, Jangwani, Azania, Tambaza, Zanaki, Forodhani, Pugu, MInaki, Mazengo, Tabora boys, Mzumbe,...
 
Ccm ni ill ill, walishatutangazia Na mchana kweupe
 
Nasubiri mabadiliko makubwa katika elimu ikiwemo rais kupiga marufuku watoto wa mawaziri,wabunge,makatibu wakuu na watendaji wote pamoja na viongozi wote wa serikali kusoma nj'e ya nchi na shule binafsi

Mwisho wa siku utasema tusiagize kitu chochote toka nje.
 
mlivyo kataaa
1.Elimu
2.Elimu
3.Elimu
Tena ya bure na yenye viwango vinavyowezesha kuajiriwa hata kimataifa hamkuyajua haya mnayolalamikia leo?
 
Mtoa mada nilidhani ungetoa mifano ya nguvu ya mabadiliko yanayotakiwa katika elimu mf. Kubadilisha viwango vya ufaulu visiwe vya kisiasa na kurudisha vile vya zamani na kuviboresha, kuboresha maslahi ya walimu, kujenga nyumba za walimu, kuweka vifaa vya kutosha vya kujifunzia na kujifundishia mashuleni.nk nk
 
Kwanza, waboreshe maslahi ya walimu na miundo mbinu, halafu tuone kama elimu itakuwa hivyo
 
Kiukwel kinachotakiwa kufanyika ni kitu kidogo sana!! Motivation kwa walimu biashara imeisha. Yaani ifikie mahali MTU ajue ualimu ni hesma ktk jamii. Mbona walimu wa UPE chini ya Ujamaa walifanya wonders kwenye madarasa yalitokuwa chini ya miti bila madawati lakini watoto waliweza kusoma kuandika na kuhesabu. Ila ukisema vinginevyo itakuwa work as usual"
 
Back
Top Bottom