Elungata
JF-Expert Member
- Jan 28, 2011
- 40,424
- 33,597
Ujue serikali ya ccm ni chawa imelifungulia makusudi hili gazeti wakati huu ili kubenea aswalike juu ya Mthee mamvii. Alipokuwa ndo walikuwa wanamtumia kama fisadi mamvi! Sasa huku ni tutamnyoosha na kumfua ile roho chafu ikashndwe
itabidi kubenea aiuze mwanahalisi,maana hakuna jinsi atageuka asijidharaulishe....
njaa mbaya sana wazeia......
itabidi makala hizo tuwapelekee wale wazungu wAliomuona wa maana huyu jamaa watajua kumbe njaa huwa inamsumbua anabuni mambo ya kuandika ili auze gazeti