Nasikia jana Julio alichezea kipigo kirumba?!

Nasikia jana Julio alichezea kipigo kirumba?!

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Posts
3,440
Reaction score
1,029
Ni baada ya mpira kuisha,mpira mmoja wa thimba thiportisi kilabu ukawa hauonekani.Katika tafuta tafuta,julio akaukuta mpira kwa mchezaji mmoja wa Toto(somebody like samuel suita). Alipotaka kuutwaa kinguvu,mchezaji wa toto akawa ana-resist.Katika mvutano huo ndo mzaramo julio akapewa ngumi ya uso.Julio kwa hasira akachomoa ufunguo wa Coaster ya Toto Africa.
 
Huyu jamaa amajifanya mtoto wa mjini sana, hicha ya kuwepo kwa ffu wengi pale uwanjani yeye alidiriki kwenda kwenye kundi la wana kishamapanda na kutaka kumchapa vibao bwana mdogo Emanuel Swita..!?
Nadhani baada ya kupewa kibao cha shavu la kusho mpaka mate ptuuuu akapandwa na hasira akitaka kumrudishia yule kijana.
 
Sasa najiuliza,yeye ni kocha au mtunza vifaa?
 
Huyu mzaramo wa ajabu sana mambo yake ya kiswahili mno
 
mropokaji,sijui simba hawaoni makocha wengine!
 
Emanuel swita????the king of bush runnerz in those days,kijana mwili mdogo lakini mtata sana,nadhani ngasa anamjua vizuri sana huyu jamaa!
 
Kipigo cha Julio ni fundisho tosha kuwa mjini siyo Dar peke yake hata Mwanza ni mjini pia! Aliahidi kuchukua sheria mkononi kabla ya kuondoka Mwanza, nasikia jioni hii kawasili Dar huku hakuna taarifa za Julio kulipa kisasi kule Mwanza. Shame to you Julio, die nicely with your Simba Sports Club.
 
Tatizo la Simba ni kuiga,wanavyoona Yanga wana Fred Felix Minziro kwenye benchi la ufundi basi wanafikiri na wao wakimuweka Julio watakuwa wanakwenda sawa na team ya Wananchi,wanasahau kuwa Minziro na Julio wao ni watu wa'2 tofauti kabisa.
 
Tatizo la Simba ni kuiga,wanavyoona Yanga wana Fred Felix Minziro kwenye benchi la ufundi basi wanafikiri na wao wakimuweka Julio watakuwa wanakwenda sawa na team ya Wananchi,wanasahau kuwa Minziro na Julio wao ni watu wa'2 tofauti kabisa.

nimeipenda hii "timu ya wananchi".!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom