Nashukuru kwa msaada wenu.

Nashukuru kwa msaada wenu.

Machakoz

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2016
Posts
369
Reaction score
202
Habari wana jf.

Napenda kuwapa shukrani kwa wale wote walionisaidia kunipa maelekezo ya wapi ningepata gest nzuri ya kupumzika na mchepuko wangu mitaa ya Kigamboni wikiendi hii, kwa kweli niliyafanyia kazi na kufanikiwa kupata gest nzuri iliyotulia na yenye hadhi kwa mtu anayetaka kutoa mawazo na uchovu wa mihangaiko ya wiki nzima. Kwa kweli nili- enjoy na mchepuko ulifurahi sana kwa matembezi hayo...Asanteni
 
Poa mdau....

Ngoja nifatilie tiba ya haya makalio yangu kuwasha nikipona Namie nikajivinjari na manzi wangu....

[HASHTAG]#Chief[/HASHTAG] Eng
 
Poa mdau....

Ngoja nifatilie tiba ya haya makalio yangu kuwasha nikipona Namie nikajivinjari na manzi wangu....

[HASHTAG]#Chief[/HASHTAG] Eng
[emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] pole
 
Ukilala na mchepuko unaopiga mayowe sana hakuna watakaosikia?

Vitanda vyao vina chaga ya chuma au mbao?
 
Gesti inaitwaje mkuu weka wazi usaidie na wengine.
 
Gesti inaitwaje mkuu weka wazi usaidie na wengine.
Inaitwa Endless guest unateremka kituo cha mwingira mkono wako wa kulia km utatokea ferry au kama unatokea mjimwema ni mkono wa kushoto
 
Back
Top Bottom