Nashukuru jamiiforums.


A

Andimile

Member
Joined
Jun 16, 2013
Messages
76
Likes
1
Points
0
Age
34
A

Andimile

Member
Joined Jun 16, 2013
76 1 0
Nilikuwa na hamu sana kuchangia hoja zinazotolewa humu jamiiforums
 
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
7,684
Likes
850
Points
280
Age
68
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
7,684 850 280
Hili jukwaa ni zuri sana kwa kuwahabarisha watu ila kuna wakati mwingine yanatokea mazuzu fulani hivi ambao hu-distort baadhi ya taarifa

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
minda

minda

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2009
Messages
1,069
Likes
17
Points
135
minda

minda

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2009
1,069 17 135
karibu jamvini mkuu mpya tafadhali rejea kanuni za jf
 
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2009
Messages
4,129
Likes
51
Points
0
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined May 27, 2009
4,129 51 0
Katiba mpya itambue JF kama mhimili wa TANO wa Taifa na iingizwe kwenye mtaala kama Mtandao wa Kiada wa kufundishia sekondari!
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,848
Likes
3,622
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,848 3,622 280
Karibu sana JF...
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,679
Likes
3,241
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,679 3,241 280
Katiba mpya itambue JF kama mhimili wa TANO wa Taifa na iingizwe kwenye mtaala kama Mtandao wa Kiada wa kufundishia sekondari!
Yani wajukuu wetu waje wajifunze haya matusi humu?
 
Izz

Izz

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
735
Likes
11
Points
35
Izz

Izz

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
735 11 35
Katiba mpya itambue JF kama mhimili wa TANO wa Taifa na iingizwe kwenye mtaala kama Mtandao wa Kiada wa kufundishia sekondari!
Hahaha! Mkuu naheshimu mawazo yako!
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
20,337
Likes
1,834
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
20,337 1,834 280
Karibu sana JF mkuu....
 

Forum statistics

Threads 1,272,333
Members 489,924
Posts 30,447,852