Nashindwa kufanya maamuzi katika suala la mapenzi

Nashindwa kufanya maamuzi katika suala la mapenzi

Usiogope bwana. Tupo wengi mbona mimi naelekea miaka 30 sijawahi kuonja wala kugusa.

Nasubiri paka ndoa ifike.

Jiamini simama imara, upo sahihi.

Focus to your studies,

Acha peer pressuer group zinazokushawishi ufanye hiyo kitu.

Shika dini yako saana.
 
Km ungekuwa kwa bashite ungesogea pale sinza mori mafikiri akili yako ingefunguka vzr
 
Aisee ina maana utakuwa na stock sio ya dunia hii
 
Back
Top Bottom