Nashauri wanasheria wamshtaki Makonda kwa udhalilishaji na kauli zisizo na maadili kwa watumishi


comrade igwe

comrade igwe

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2015
Messages
7,329
Likes
3,819
Points
280
comrade igwe

comrade igwe

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2015
7,329 3,819 280
Wana jamvi

Mkuu wa Mkoa wa Daresalaam anona analewa madaraka na kukiuka maadili ya umma kwa kuwatolea maneno ya unyanyasaji na udhalilishaji watumishi wa umma mfano alimdhalilisha afisa Ardhi wa
manispaa kinondoni Bi Rehema Mwinuka kwa kusema" hawa ndio vichaa tunaohangaika nao tokaa" na maneno mengine ya udhalilishaji, naomba aitwe kwenye sekretariate ya maadili ya utumishi wa umma,Aidha
namuomba taasisi ya sheria na jinsia akina Mh Bi Hellen Kijo- bisimba amfungulie mashtaka ili Makonda aweze kuheshimu watumishi wa umma
 

Forum statistics

Threads 1,273,250
Members 490,339
Posts 30,475,337