Nashauri wanafunzi wa kidato cha sita(wasichana) wasipimwe mimba

blogger

JF-Expert Member
Mar 13, 2012
4,959
2,000
Kwa nia nzuri. Nashauri mamlaka husika. Wanafunzi hawa waachwe wamalize shule salama.

Nafaham ni taratibu za shule nyingi kufanya hivyo pindi tu wanafunzi wanaporejea shule. Kwa mazingira ambayo janga hili limesababisha kuwapima itakuWa ni kuwaongezea mzigo mwingine wa mawazo na huenda wakashindwa kutulia kwenye mitihani yao. Wana siku 26 tuu.

Sina kiherehere... Ila kuna baadhi ya shule huwa zina viherehere vya kuwasumbua watoto.

Tuwaache Wamalize. Mkipima mtajuta.
By the way Wizara ilishakiri. PREGNANCY TEST TO SECONDARY STUDENTS IT IS NOT MANDATORY.

Karibuni kWa maoni.
 

Lugumgya

JF-Expert Member
Dec 10, 2019
631
1,000
Kwa nia nzuri. Nashauri mamlaka husika. Wanafunzi hawa waachwe wamalize shule salama.

Nafaham ni taratibu za shule nyingi kufanya hivyo pindi tu wanafunzi wanaporejea shule. Kwa mazingira ambayo janga hili limesababisha kuwapima itakuWa ni kuwaongezea mzigo mwingine wa mawazo na huenda wakashindwa kutulia kwenye mitihani yao. Wana siku 26 tuu.

Sina kiherehere... Ila kuna baadhi ya shule huwa zina viherehere vya kuwasumbua watoto.

Tuwaache Wamalize. Mkipima mtajuta.
By the way Wizara ilishakiri. PREGNANCY TEST TO SECONDARY STUDENTS IT IS NOT MANDATORY.

Karibuni kWa maoni.
Utawajibika kwa matendo yako, baada ya kutajwa Kama mhusika. Pole

Sent using Jamii Forums mobile app
 

EINSTEIN112

JF-Expert Member
Oct 26, 2018
9,699
2,000
Kwa nia nzuri. Nashauri mamlaka husika. Wanafunzi hawa waachwe wamalize shule salama.

Nafaham ni taratibu za shule nyingi kufanya hivyo pindi tu wanafunzi wanaporejea shule. Kwa mazingira ambayo janga hili limesababisha kuwapima itakuWa ni kuwaongezea mzigo mwingine wa mawazo na huenda wakashindwa kutulia kwenye mitihani yao. Wana siku 26 tuu.

Sina kiherehere... Ila kuna baadhi ya shule huwa zina viherehere vya kuwasumbua watoto.

Tuwaache Wamalize. Mkipima mtajuta.
By the way Wizara ilishakiri. PREGNANCY TEST TO SECONDARY STUDENTS IT IS NOT MANDATORY.

Karibuni kWa maoni.
Kuna mdada ushamtia mimba changa??
 

MTU ALIYE NYIKANI

JF-Expert Member
Mar 12, 2014
346
500
Mimi shuleni kwangu nitawapima tu na watakaokutwa nazo wajiandae kufanya mtihani kama PC mwakani na sio mwaka huu tena never. Tuache ku-entertain Upumbavu ili tujenge kizazi bora na chenye maadili.
 

blogger

JF-Expert Member
Mar 13, 2012
4,959
2,000
Mimi shuleni kwangu nitawapima tu na watakaokutwa nazo wajiandae kufanya mtihani kama PC mwakani na sio mwaka huu tena never. Tuache ku-entertain Upumbavu ili tujenge kizazi bora na chenye maadili.
Hao Watoto sio wako. Umeshakula ada yao. Waache waondoke.

Ni mali ya wazazi wao sasa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom