Nasema na wewe!

Nasema na wewe!

Tatizo ukishajiona mrembo lazima ukimbiwe tu, jaribu kujiona wa kawaida utadumu kwenye mahusiano
 
Katika mapenz utakapozidi kujiona wewe ni mrembo saaana basi ujiandae kuumizwa
 
warembo wengi mnatatizo moja kubwa ila hamjui kuwa ni tatizo linalosababisha muachwe na wanaume. tatizo lenyewe ni kwamba YOU ARE SO INTERESTED IN YOUR BODY THAN YOUR LIFE. mawazo na fikra zenu mmeyaelekeza kwenye kuboresha na kuimarisha uzuri wenu badala ya kuboresha na kuimarisha maisha yenu na mahusiano yenu na wenzi wenu. mnatumia muda mwingi na rasilimali ñyingi kupendezesha mwili wakati ni mzuri tayari sasa sijui huwa mnatafuta nini?
kwa ujumla wengi wenu ni pasua kichwa huwa mnautumia uzuri wenu kama pledge ya kutaka mtendewe vizuri wakati nyinyi hamko hivyo.
ndiyo maana warembo wengi mwisho wenu kimahusiano siyo mzuri sana.
sasa kama princess wewe kama ni mrembo jaribu kujiangalia mwenyewe kwanza kama umewekeza wapi kwenye mwili wako au kwenye maisha yako?
 
Back
Top Bottom