Nasema na wewe!

Nasema na wewe!

Princess21

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2015
Posts
272
Reaction score
266
Nasema na wewe kijana/mwanaume ambae hutulii na mpenzi mmoja. Wadada wote uliowahi kutembea nao hujaona wa kudumu nae?
Nakuja kwako wewe kidume unaejua kuacha mimba, huzitunzi wala nini na kuoa huoi, nini shida? Unakimbia majukumu wenzio wakutunzie? Alafu watoto wakikua uje kuwadai? Loo! Jipangeni upya wanaume nyie ni watu wazuri sana, tukisema tunaweza kuishi bila nyie ni UONGO mtupu, mimi binafsi siwezi kuishi bila mpenzi maana ni mrembo najitambua, lakini sija bahatika kukutana na yule mwanaume ambae anajua thamani yangu, athamini urembo na utu wangu. Kiukweli inauma mnooo but ndo hivyo tutafika tuuu!

Msinitukane nimefunguka vile naona ni sawa ktk hisia zangu! Love u all
 
Nasema na wewe kijana/mwanaume ambae hutulii na mpenzi mmoja. Wadada wote uliowahi kutembea nao hujaona wa kudumu nae?
Nakuja kwako wewe kidume unaejua kuacha mimba, huzitunzi wala nini na kuoa huoi, nini shida? Unakimbia majukumu wenzio wakutunzie? Alafu watoto wakikua uje kuwadai? Loo! Jipangeni upya wanaume nyie ni watu wazuri sana, tukisema tunaweza kuishi bila nyie ni UONGO mtupu, mimi binafsi siwezi kuishi bila mpenzi maana ni mrembo najitambua, lakini sija bahatika kukutana na yule mwanaume ambae anajua thamani yangu, athamini urembo na utu wangu. Kiukweli inauma mnooo but ndo hivyo tutafika tuuu!

Msinitukane nimefunguka vile naona ni sawa ktk hisia zangu! Love u all

Lengo la Uzi
 
Kuona unakosa Jamaa ujue unapenda sana hela alafu kitandani zero performance urembo cyo oja acha kujidanganya
 
Princess !! Katika royal houses kuna ONE REAL PRINCE !!
Vuta subira
 
Kwani urembo wako unamuongezea nini huyo mwanaume?, mwanamke inabidi awe mrembo na kichwani
 
Nasikitika warembo wengi hukimbiwa na wanaume sijui kwa nini? Wanaume hv nini hasa tatizo..au kuna kainferio feeling hapo? Pole princess..embu jaribu kuacha kuangalia urembo na elimu yako..bali mtegemee mungu foe the right prince.
 
Njoo huku pm nikitunze kwanza unakazi au umejiajiri hapa wanaume dar ndipo tunapoanzia
 
Tatizo lenu mnapenda akina mario, mario akikupa ujauzito aanamtafuta mwingine, mtaani-mnakuwa mnasema na huyu ni mtoto wa mario ndio ana watoto wengi
Nasema na wewe kijana/mwanaume ambae hutulii na mpenzi mmoja. Wadada wote uliowahi kutembea nao hujaona wa kudumu nae?
Nakuja kwako wewe kidume unaejua kuacha mimba, huzitunzi wala nini na kuoa huoi, nini shida? Unakimbia majukumu wenzio wakutunzie? Alafu watoto wakikua uje kuwadai? Loo! Jipangeni upya wanaume nyie ni watu wazuri sana, tukisema tunaweza kuishi bila nyie ni UONGO mtupu, mimi binafsi siwezi kuishi bila mpenzi maana ni mrembo najitambua, lakini sija bahatika kukutana na yule mwanaume ambae anajua thamani yangu, athamini urembo na utu wangu. Kiukweli inauma mnooo but ndo hivyo tutafika tuuu!

Msinitukane nimefunguka vile naona ni sawa ktk hisia zangu! Love u all
 
Nasikitika warembo wengi hukimbiwa na wanaume sijui kwa nini? Wanaume hv nini hasa tatizo..au kuna kainferio feeling hapo? Pole princess..embu jaribu kuacha kuangalia urembo na elimu yako..bali mtegemee mungu foe the right prince.

Ahsante dear
 
Kuona unakosa Jamaa ujue unapenda sana hela alafu kitandani zero performance urembo cyo oja acha kujidanganya

Una maana gani sasa, nimesema mrembo watu wengine wanasema urembo kitu gani? Je ningesema kitandani nipo fresh si mngesema sana?
 
Back
Top Bottom