Nasari aliwahi kuzungumzia yaliyomkuta Godbless Lema?

Fasir

JF-Expert Member
Oct 6, 2016
222
250
Wakuu
Hivi Nassari ameshawahi kuzungumzia yanayomkuta Lema... Ameshawahi hata kumtembelea gerezani?
 

goodluck5

JF-Expert Member
Jan 8, 2014
4,055
2,000
Amtembelee kwani yeye mkewake?
Ajabu......au nasari ndo alimuotesha ile ndoto.
kila mtu abebe msalaba wake ebo.
Kubenea nae yupo nje ya nchi ndio maana hasikiki au kaishiwa pumzi tu?
Nasari hawez kwenda muona lema hata siku moja muache lema atoshe alijifanya sana
Wakuu
Hivi Nassari ameshawahi kuzungumzia yanayomkuta Lema... Ameshawahi hata kumtembelea gerezani?
 

tindo

JF-Expert Member
Sep 28, 2011
33,795
2,000
Kubenea nae yupo nje ya nchi ndio maana hasikiki au kaishiwa pumzi tu?
kama mamlaka yanatumika kukandamiza wenye mawazo mbadala ulitegemea nini? katika mazingara ya mwenye mamlaka kutosikiliza hata wa chama chake unategemea nini kwa mpinzani.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom