Napokaribia kufika kileleni naanza kuunguruma

mkeo angekua mjasiliamali,hiyo miungurumo angeweza uza kama 'ringtones' mngepia hela na kufurahia ndoa yenu.
 

Njo ufanyiwe maombii
 
ukienda kwa wataalamu watakuambia una majini kama subiani, ngurumo. manjonjo na kuyaondoa inabidi zoezi lifanywe miaka mitatu bila kuikaribia hicho kitu hadi uoe
 
Aiseee, duniani kuna vituko, lakini vituko vya dunia ya jf ni mwisho wa matatizo.
 
hiii kitu hii kitu hiiiiiii, kwel noma unaunguruma kama simba nk?, hapo hakuna dawa mkuu lambda ujiuzuru na hiyo kitu! ukishindwa wa ubav wako awe mpole
tu.
 
Pole mkuu me nashindwa hata cha kukushauri inawezekana wapo wengi waungurumaji ila ndo hawajijui!
napita
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…