• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Napinga watanzania sio Wanyonge

vvm

vvm

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2014
Messages
3,566
Points
2,000
vvm

vvm

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2014
3,566 2,000
Kuna move imezuka awamu hii ya waTanzania kuitwa na kujiita wanyonge, hii haikubaliki kwani neno mnyonge ni neno lenye kukatisha tamaa, lisiloleta maendeleo na lenye kutufanya tuzidi kubweteka, Angalia maana ya neno Mnyonge kutoka kwenye Kamusi huru..

  • 1 mtu dhaifu; mtu asiyekuwa na nguvu.

  • 2 mtu mwenye tabia ya upole na ya kunyenyekea.

  • 3 mtu wa hali ya chini.
Kwa maana hiyo mimi kama VVM Sio mnyonge na wala sitakaa niwe mnyonge, kwani kwa maana ya unyonge, unyonge sio sifa, unyonge hautaleta chakula mezani na wala sikuwahi kujiona mnyonge na kwamba nahitaji mtu wakunishika mkono.
2097987_a1271599741_10.jpg
 
andaskoo

andaskoo

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2015
Messages
1,334
Points
2,000
andaskoo

andaskoo

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2015
1,334 2,000
Hiyo picha inahusika..?

Kama wewe sio mnyonge serikali hii sio yako, jiandae kutekwa na kuteswa.... tunawafanya muwe wanyonge ili tukiwaletea ‘daraja’ msifu na kuliabudu Jiwe.
 

Forum statistics

Threads 1,403,196
Members 531,106
Posts 34,416,974
Top